INSIZE IN-1187-150A เวอร์เนียร์คาลิปเปอร์ DIGITAL OUTSIDE NECK CALIPERS
Insize
SKU
IN-1187-150A
Model
IN-1187-150A
เวอร์เนียร์คาลิปเปอร์ DIGITAL OUTSIDE NECK CALIPERS Range: 0 ถึง 150 mm / 0 ถึง 6" รองรับการเชื่อมต่อและการส่งออกข้อมูล (Data Output) ยี่ห้อ INSIZE
คำถามที่พบบ่อย
มีข้อสงสัยเกี่ยวกับสินค้า/บทความ สอบถามชุมชนหรือผู้เชี่ยวชาญของเรา
รองรับการเชื่อมต่อและการส่งออกข้อมูล (Data Output)
จุดเด่น
  • รุ่นนี้ไม่สามารถกันน้ำได้ (Non waterproof)
  • ตัวเครื่องถูกออกแบบมาเพื่อใช้วัดร่องลึก (Grooves) และส่วนเว้าที่เข้าถึงได้ยาก
  • ค่าความละเอียด (Resolution): 0.01 มิลลิเมตร หรือ 0.0005 นิ้ว
  • มีฟังก์ชันปิดเครื่องอัตโนมัติ (Automatic Power Off)
    ระบบจะเปิดเครื่องอัตโนมัติเมื่อมีการเลื่อนปากวัด (Move the digital unit to turn on power)
  • ใช้แบตเตอรี่ลิเธียม รหัส CR2032
  • ผลิตจากเหล็กกล้าไร้สนิม (Stainless Steel) ที่มีความแข็งสูง
Diameter
(mm)
Screenshot 2026-05-14 103252
L: 250
a: 5
b: 1
c: 40
d: 15
e: 16
f: 4
Specifications
With data interface
range
0 - 150 mm / 0 - 6"
Accuracy
±0.04mm